Khoá học Onboard Interdist

Bài học đầu tiên đầu tiên của 1 nhân viên mới tại Interdist. Nhân viên mới sẽ được học kiến thức, kỹ năng và hành vi cần thiết để phục vụ cho quá trình tác nghiệp sau này. Ngoài ra, nhân viên mới cũng hiểu được văn hoá và các giá trị công ty đang hướng tới trong tương lai.

Nhân viên 5(54 Đánh giá) 139 Số học viên ghi danh
Ngày cập nhật cuối Fri, 15-Jul-2022
+ Xem thêm
Mô tả

Bài học đầu tiên đầu tiên của 1 nhân viên mới tại Interdist. Nhân viên mới sẽ được học kiến thức, kỹ năng và hành vi cần thiết để phục vụ cho quá trình tác nghiệp sau này. Ngoài ra, nhân viên mới cũng hiểu được văn hoá và các giá trị công ty đang hướng tới trong tương lai.


Khung chương trình của khóa học
7 Bài học 00:19:32 Giờ
Các thông tin về Interdist
5 Bài học 00:14:32 Giờ
  • Tổng quan công ty 00:02:05
  • Cơ cấu tổ chức 00:01:08
  • Quy định chung 00:07:42
  • Video giới thiệu về Interdist 00:03:37
  • Bộ Slide Master của Interdist
  • Kiểm tra cuối khoá 00:05:00
  • Đánh giá nội dung
Phản hồi của học viên
5
Điểm đánh giá trung bình
  • 7%
  • 0%
  • 0%
  • 29%
  • 62%
Các nhận xét
  • Mon, 13-Dec-2021
    Bùi Thư
    Đầy đủ nội dung và hiểu chi tiết các chính sách phúc lợi của công ty!
  • Wed, 01-Dec-2021
    Huỳnh Đào
  • Sat, 26-Mar-2022
    Phúc Nguyễn Kiến
    Rất tuyệt vời, cám ơn ban quản lý dự án
  • Mon, 06-Dec-2021
    Nguyễn Thị Huyền
    Interdist pro quá
  • Wed, 08-Dec-2021
    Dương Thị Kiều Oanh
    Bài học này rất ý nghĩa và đây cũng là thông tin không chỉ dành riêng NV mới vào, mà có những NV cũ làm tầm 1-2 năm chưa chắc các bạn đã biết được hiện tại công ty thành lập vào năm nào, Chế độ phúc lợi ra sao, Công ty có những quy định như thế nào....
  • Tue, 07-Dec-2021
    Nguyễn Đức Thịnh
    tuyệt vời
  • Tue, 07-Dec-2021
    Trần Hoàng Oanh
    Nội dung đầy đủ, trình bày rõ ràng, dễ nhớ
  • Wed, 08-Dec-2021
    Nguyễn Ngọc Hân
    Bài học trực tiếp, rõ ràng, dễ hiểu. Tuy nhiên xem lại phần phúc lợi sinh con, đang sai so với thực tế
  • Thu, 09-Dec-2021
    Vũ Thu Nhi
  • Thu, 09-Dec-2021
    Cao Nhật Thùy Phương
  • Tue, 20-Sep-2022
    Nguyễn Bùi Vĩnh Phúc
    Khóa học rất có ích cho các thành viên mới của Cty
  • Fri, 10-Dec-2021
    Huỳnh Ngọc An Thanh
  • Fri, 10-Dec-2021
    Dương Thị Vỹ Vương
    Khóa học rất bổ ích, nội dung dễ hiểu, hệ thống vận hành rất mượt
  • Mon, 13-Dec-2021
    Đào Huỳnh
  • Mon, 13-Dec-2021
    Huỳnh Thanh Bảo Ngọc
  • Mon, 13-Dec-2021
    Nguyễn Thị Ngọc Châu
  • Mon, 13-Dec-2021
    Phan Kim Phụng
    khóa học giúp hiểu rõ hơn về công ty
  • Mon, 13-Dec-2021
    Lương Thị Tố Uyên
    Hay và hữu ích. Có thể vào lại để đọc lại thông tin nếu không nhớ. Cảm ơn ban tổ chức.
  • Wed, 21-Sep-2022
    Nguyễn Thị Minh Tâm
    Nội dung ngắn gọn, đầy đủ thông tin
  • Mon, 13-Dec-2021
    Nguyễn Ánh Vy
  • Mon, 13-Dec-2021
    Phan Thị Kim Dung
    Nhiều thông tin bổ ích
  • Sun, 27-Feb-2022
    Nguyễn Hữu Phước
    Cảm ơn team thật nhiều. Hệ thống đào tạo giúp người học tiết kiệm được rất nhiều thời gian.
  • Mon, 13-Dec-2021
    Trịnh Lê Thanh Sơn
    Rất hay !
  • Mon, 13-Dec-2021
    Phạm Thị Nga Mỹ
  • Tue, 14-Dec-2021
    Vũ Trần Thùy Trâm
  • Tue, 14-Dec-2021
    Nguyễn Ngọc Anh Vy
  • Tue, 14-Dec-2021
    Liêu Thị Vân Anh
  • Tue, 14-Dec-2021
    Vòng Kênh Linh
    Khóa học giúp mình hiểu rõ hơn về nhiều điều
  • Wed, 15-Dec-2021
    Trương Huỳnh Anh Thư
  • Thu, 16-Dec-2021
    Phan Thị Đào
    5
  • Thu, 16-Dec-2021
    Phạm Văn Chiến
  • Sat, 18-Dec-2021
    Vũ Nguyễn Văn Tiến
    Thông tin bổ ích nhưng người đọc tiếng Anh không chuẩn, không đúng chính tả
  • Thu, 29-Sep-2022
    Nguyễn Thị Hồng Thanh
    Khóa học giúp ghi nhớ và hiểu thêm về công ty, Cảm ơn ban tổ chức
  • Tue, 21-Dec-2021
    Phan Thị Mỹ Hạnh
    Tuyệt vời
  • Thu, 23-Dec-2021
    Thúy Trần Thị Thanh
    Khóa học đầy đủ thông tin dễ hiểu
  • Thu, 23-Dec-2021
    Nguyễn Thị Xuân Hòa
    Tuyệt
  • Fri, 24-Dec-2021
    Huỳnh Thị Bích Tuyền
  • Fri, 24-Dec-2021
    Võ Thị Duy Kiều
  • Fri, 24-Dec-2021
    Trần Thị Hương
  • Sat, 25-Dec-2021
    Bê Cao Thị
    Nội dung ngắn gọn, dễ hiểu và dễ nhớ
  • Mon, 27-Dec-2021
    Trần Hồ Đăng Duy
  • Sun, 13-Mar-2022
    Lê Nguyễn Huỳnh Dương
  • Mon, 28-Mar-2022
    Phan Trần Ngọc Vi
  • Wed, 30-Mar-2022
    Phạm Mỹ Linh
  • Sat, 09-Jul-2022
    Đặng Thị Thu Trà
    Là một nhân viên mới gia nhập vào đại gia đình Interdist, tôi cảm thấy rất vui và ngạc nhiên vì sự tận tình, quan tâm và giúp đỡ cũng như những thông tin, bài học rất bổ ích này. Hy vọng đây sẽ là hành trang đáng quý để mỗi cá nhân có thể đồng hành và gắn bó lâu dài cùng Interdist.
  • Sat, 23-Jul-2022
    Nguyễn Thị Thu Phương
    khóa học rất hay và bổ ích với những thông tin mà nv cần biết về cty cũng như chính sách phúc lợi, các hoạt động thiện nguyện nuôi dưỡng thân tâm rất hay
  • Fri, 23-Sep-2022
    Chu Ngọc Huy
    Khóa học giúp nhân viên hiểu hơn về Interdist
  • Thu, 08-Sep-2022
    Trần Lã Mai Anh
    khóa học rất bổ ích
  • Sun, 04-Sep-2022
    Đường Thị Ngọc Tân
  • Wed, 07-Sep-2022
    Dao Thi Xuan Quynh
    Hữu ích đối với nhân viên mới. Thông tin đầy đủ
  • Mon, 12-Sep-2022
    Do Minh Tu
    Good. Rất bổ ích
  • Mon, 12-Sep-2022
    Nguyen Hong Phong
  • Sun, 25-Sep-2022
    Tran Van Duc
  • Mon, 10-Oct-2022
    Vũ Thị Thu Thảo

Kèm theo:
  • 7 Bài học
  • Trên điện thoại và máy tính